BÓNG ĐÁ

Lịch thi đấu Israel League U19 hôm nay
Quốc tế
Châu ÂuChâu Âu-
Quốc TếQuốc Tế-
Châu ÁChâu Á-
Nam MỹNam Mỹ-
Bắc MỹBắc Mỹ-
Châu PhiChâu Phi-
Châu Đại DươngChâu Đại Dương-
Châu Âu
AnhAnh-
Tây Ban NhaTây Ban Nha-
ĐứcĐức-
ÝÝ-
PhápPháp-
Bồ Đào NhaBồ Đào Nha-
Hà LanHà Lan-
PeruPeru-
ScotlandScotland-
Na UyNa Uy-
NgaNga-
BỉBỉ-
CroatiaCroatia-
Thụy ĐiểnThụy Điển-
Ba LanBa Lan-
GibraltarGibraltar-
KosovoKosovo-
San MarinoSan Marino-
MontenegroMontenegro-
AndorraAndorra-
AzerbaijanAzerbaijan-
ArmeniaArmenia-
MoldovaMoldova-
KazakhstanKazakhstan-
GeorgiaGeorgia-
AlbaniaAlbania-
Faroe IslandFaroe Island-
LuxembourgLuxembourg-
LatviaLatvia-
LithuaniaLithuania-
Bắc MacedoniaBắc Macedonia-
Bosnia & HerzegovinaBosnia & Herzegovina-
SerbiaSerbia-
MaltaMalta-
WalesWales-
Bắc IrelandBắc Ireland-
Đảo SípĐảo Síp-
EstoniaEstonia-
BelarusBelarus-
UkraineUkraine-
BulgariaBulgaria-
RomaniaRomania-
Hy LạpHy Lạp-
IsraelIsrael-
IrelandIreland-
Thụy SĩThụy Sĩ-
SloveniaSlovenia-
SlovakiaSlovakia-
Phần LanPhần Lan-
SécSéc-
ÁoÁo-
HungaryHungary-
IcelandIceland-
Đan MạchĐan Mạch-
Châu Á
Trung QuốcTrung Quốc-
Nhật BảnNhật Bản-
Hàn QuốcHàn Quốc-
QatarQatar-
UzbekistanUzbekistan-
IranIran-
Thái LanThái Lan-
Hồng KôngHồng Kông-
BhutanBhutan-
Sri LankaSri Lanka-
Mông CổMông Cổ-
CampuchiaCampuchia-
PhilippinesPhilippines-
TajikistanTajikistan-
MyanmarMyanmar-
Ma CaoMa Cao-
PakistanPakistan-
MaldivesMaldives-
PalestinePalestine-
BangladeshBangladesh-
YemenYemen-
Li BăngLi Băng-
OmanOman-
SyriaSyria-
IndonesiaIndonesia-
Việt NamViệt Nam-
Ấn ĐộẤn Độ-
BahrainBahrain-
KuwaitKuwait-
JordanJordan-
Ả Rập Xê ÚtẢ Rập Xê Út-
UAEUAE-
MalaysiaMalaysia-
SingaporeSingapore-

Xem lịch đấu theo vòng

Tất cả Vừa diễn ra Đang diễn ra
15:00
30/12
Hapoel Hod Hasharon U19 Hapoel Hod Hasharon U19
0-0HT: 0-0
Hapoel Kfar Shalem U19 Hapoel Kfar Shalem U19
16:00
30/12
Football Club Nave Yosef U19 Football Club Nave Yosef U19
3-1HT: 1-0
Hapoel Afula U19 Hapoel Afula U19
16:00
30/12
Hapoel Hadera U19 Hapoel Hadera U19
1-2HT: 1-0
Hapoel Raanana Roei U19 Hapoel Raanana Roei U19
16:00
30/12
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
1-1HT: 0-1
Hapoel Kfar Saba U19 Hapoel Kfar Saba U19
17:00
30/12
Hapoel Beer Sheva U19 Hapoel Beer Sheva U19
1-6HT: 0-3
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
17:10
30/12
Hapoel Haifa U19 Hapoel Haifa U19
1-5HT: 0-0
Maccabi Haifa U19 Maccabi Haifa U19
17:15
30/12
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
2-3HT: 1-3
Maccabi Netanya U19 Maccabi Netanya U19
17:20
30/12
Ashdod MS U19 Ashdod MS U19
0-2HT: 0-1
Bnei Sakhnin U19 Bnei Sakhnin U19
18:00
30/12
Hapoel Tel Aviv U19 Hapoel Tel Aviv U19
2-0HT: 1-0
Hapoel Kiryat Shmona U19 Hapoel Kiryat Shmona U19
18:00
30/12
Maccabi Ahi Nazareth U19 Maccabi Ahi Nazareth U19
0-4HT: 0-2
Hapoel Akko U19 Hapoel Akko U19
19:30
30/12
Hapoel Umm al-Fahm U19 Hapoel Umm al-Fahm U19
1-1HT: 1-1
Ironi Tiberias U19 Ironi Tiberias U19
19:40
30/12
Ashdod Rafi Elbaz U19 Ashdod Rafi Elbaz U19
2-2HT: 0-2
Maccabi Yaffo Kabilio U19 Maccabi Yaffo Kabilio U19
19:45
30/12
Ihud Bnei Shfaram U19 Ihud Bnei Shfaram U19
2-2HT: 1-1
Hapoel Nof HaGalil U19 Hapoel Nof HaGalil U19
21:00
30/12
Bnei Yehuda Tel Aviv U19 Bnei Yehuda Tel Aviv U19
0-3HT: 0-1
Maccabi Tel Aviv U19 Maccabi Tel Aviv U19
23:00
30/12
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
2-3HT: 2-1
Hapoel Ramat Gan U19 Hapoel Ramat Gan U19
01:30
31/12
Maccabi Tzur Shalom U19 Maccabi Tzur Shalom U19
2-0HT: 0-0
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
19:45
31/12
Hapoel Marmorek U19 Hapoel Marmorek U19
2-1HT: 2-1
Maccabi Yavne Shimon U19 Maccabi Yavne Shimon U19
00:30
01/01
Gadna Tel Aviv YehudaU19 Gadna Tel Aviv YehudaU19
0-2HT: 0-0
Hapoel Jerusalem Malka U19 Hapoel Jerusalem Malka U19
01:00
02/01
AS Nordia Jerusalem U19 AS Nordia Jerusalem U19
2-0HT: 1-0
Sectzya Nes Ziona U19 Sectzya Nes Ziona U19
19:30
02/01
FC Nesher U19 FC Nesher U19
0-0HT: 0-0
Hapoel Afula U19 Hapoel Afula U19
23:00
03/01
FC Nesher U19 FC Nesher U19
2-2HT: 0-1
Hapoel Afula U19 Hapoel Afula U19
15:30
06/01
Bnei Sakhnin U19 Bnei Sakhnin U19
1-1HT: 1-1
Hapoel Haifa U19 Hapoel Haifa U19
16:00
06/01
Maccabi Netanya U19 Maccabi Netanya U19
3-0HT: 0-0
Hapoel Hadera U19 Hapoel Hadera U19
16:15
06/01
Hapoel Kfar Saba U19 Hapoel Kfar Saba U19
1-1HT: 1-0
Hapoel Beer Sheva U19 Hapoel Beer Sheva U19
16:30
06/01
Hapoel Raanana Roei U19 Hapoel Raanana Roei U19
1-2HT: 1-0
Bnei Yehuda Tel Aviv U19 Bnei Yehuda Tel Aviv U19
17:40
06/01
Maccabi Tel Aviv U19 Maccabi Tel Aviv U19
1-3HT: 0-0
Ashdod MS U19 Ashdod MS U19
17:50
06/01
Maccabi Haifa U19 Maccabi Haifa U19
3-1HT: 0-1
Hapoel Tel Aviv U19 Hapoel Tel Aviv U19
18:00
06/01
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
3-0HT: 3-0
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
18:30
06/01
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
4-2HT: 2-1
Hapoel Kiryat Shmona U19 Hapoel Kiryat Shmona U19
19:30
09/01
Hapoel Hod Hasharon U19 Hapoel Hod Hasharon U19
1-0HT: 1-0
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
22:15
10/01
Hapoel Katamon U19 Hapoel Katamon U19
2-1HT: 0-0
Gadna Tel Aviv YehudaU19 Gadna Tel Aviv YehudaU19
20:30
11/01
Maccabi Yavne Shimon U19 Maccabi Yavne Shimon U19
1-0HT: 1-0
Ashdod Rafi Elbaz U19 Ashdod Rafi Elbaz U19
14:21
13/01
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
0-0HT: 0-0
Football Club Nave Yosef U19 Football Club Nave Yosef U19
15:30
13/01
Ironi Tiberias U19 Ironi Tiberias U19
2-1HT: 0-1
FC Nesher U19 FC Nesher U19
15:30
13/01
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
0-0HT: 0-0
Hapoel Kfar Saba U19 Hapoel Kfar Saba U19
15:45
13/01
Beitar Nes Tubruk U19 Beitar Nes Tubruk U19
1-1HT: 0-0
Ihud Bnei Shfaram U19 Ihud Bnei Shfaram U19
16:00
13/01
Hapoel Hadera U19 Hapoel Hadera U19
1-1HT: 0-0
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
16:15
13/01
Hapoel Akko U19 Hapoel Akko U19
0-0HT: 0-0
Hapoel Herzliya U19 Hapoel Herzliya U19
16:30
13/01
Bnei Yehuda Tel Aviv U19 Bnei Yehuda Tel Aviv U19
4-2HT: 2-1
Ashdod MS U19 Ashdod MS U19
16:30
13/01
Hapoel Haifa U19 Hapoel Haifa U19
0-3HT: 0-0
Maccabi Tel Aviv U19 Maccabi Tel Aviv U19
17:00
13/01
Hapoel Afula U19 Hapoel Afula U19
2-0HT: 0-0
Maccabi Ahi Nazareth U19 Maccabi Ahi Nazareth U19
17:30
13/01
Hakoah Amidar Ramat Gan U19 Hakoah Amidar Ramat Gan U19
1-3HT: 0-1
Gadna Tel Aviv YehudaU19 Gadna Tel Aviv YehudaU19
17:40
13/01
Hapoel Tel Aviv U19 Hapoel Tel Aviv U19
3-2HT: 0-1
Bnei Sakhnin U19 Bnei Sakhnin U19
17:45
13/01
Hapoel Raanana Roei U19 Hapoel Raanana Roei U19
3-3HT: 2-0
Maccabi Netanya U19 Maccabi Netanya U19
17:50
13/01
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
2-4HT: 1-2
Maccabi Haifa U19 Maccabi Haifa U19
20:30
13/01
Hapoel Nof HaGalil U19 Hapoel Nof HaGalil U19
5-2HT: 3-1
Hapoel Umm al-Fahm U19 Hapoel Umm al-Fahm U19
21:00
13/01
Hapoel Kfar Shalem U19 Hapoel Kfar Shalem U19
1-4HT: 0-1
Beitar Jerusalem Oren U19 Beitar Jerusalem Oren U19
21:00
13/01
Maccabi Yaffo Kabilio U19 Maccabi Yaffo Kabilio U19
1-4HT: 1-0
Hapoel Hod Hasharon U19 Hapoel Hod Hasharon U19
00:30
14/01
Sectzya Nes Ziona U19 Sectzya Nes Ziona U19
1-0HT: 0-0
Hapoel Marmorek U19 Hapoel Marmorek U19
01:00
14/01
Maccabi Herzliya U19 Maccabi Herzliya U19
1-1HT: 1-0
Maccabi Tzur Shalom U19 Maccabi Tzur Shalom U19
01:30
14/01
Hapoel Ramat Gan U19 Hapoel Ramat Gan U19
2-2HT: 2-0
AS Nordia Jerusalem U19 AS Nordia Jerusalem U19
17:30
16/01
Hapoel Umm al-Fahm U19 Hapoel Umm al-Fahm U19
0-1HT: 0-0
FC Nesher U19 FC Nesher U19
18:00
16/01
Maccabi Tzur Shalom U19 Maccabi Tzur Shalom U19
0-1HT: 0-0
Ironi Tiberias U19 Ironi Tiberias U19
19:30
16/01
Hapoel Nof HaGalil U19 Hapoel Nof HaGalil U19
1-3HT: 0-0
Beitar Nes Tubruk U19 Beitar Nes Tubruk U19
19:30
16/01
Ihud Bnei Shfaram U19 Ihud Bnei Shfaram U19
4-4HT: 1-3
Hapoel Akko U19 Hapoel Akko U19
23:00
16/01
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
3-1HT: 0-1
AS Nordia Jerusalem U19 AS Nordia Jerusalem U19
00:00
17/01
Hapoel Herzliya U19 Hapoel Herzliya U19
3-2HT: 0-2
Hapoel Afula U19 Hapoel Afula U19
20:15
17/01
Hapoel Jerusalem Malka U19 Hapoel Jerusalem Malka U19
5-0HT: 3-0
Hakoah Amidar Ramat Gan U19 Hakoah Amidar Ramat Gan U19
15:45
19/01
Hapoel Ramat Gan U19 Hapoel Ramat Gan U19
3-0HT: 0-0
Ashdod Rafi Elbaz U19 Ashdod Rafi Elbaz U19
15:30
20/01
Ironi Tiberias U19 Ironi Tiberias U19
1-1HT: 0-1
Football Club Nave Yosef U19 Football Club Nave Yosef U19
15:30
20/01
Hapoel Kfar Saba U19 Hapoel Kfar Saba U19
1-1HT: 0-1
Hapoel Hadera U19 Hapoel Hadera U19
16:00
20/01
Ashdod MS U19 Ashdod MS U19
1-2HT: 1-0
Hapoel Haifa U19 Hapoel Haifa U19
16:30
20/01
Bnei Sakhnin U19 Bnei Sakhnin U19
3-0HT: 0-0
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
17:10
20/01
Maccabi Tel Aviv U19 Maccabi Tel Aviv U19
0-1HT: 0-0
Hapoel Tel Aviv U19 Hapoel Tel Aviv U19
17:15
20/01
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
1-0HT: 0-0
Hapoel Raanana Roei U19 Hapoel Raanana Roei U19
17:20
20/01
Maccabi Haifa U19 Maccabi Haifa U19
3-0HT: 1-0
Hapoel Beer Sheva U19 Hapoel Beer Sheva U19
17:30
20/01
Maccabi Netanya U19 Maccabi Netanya U19
3-0HT: 1-0
Bnei Yehuda Tel Aviv U19 Bnei Yehuda Tel Aviv U19
18:00
20/01
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
3-1HT: 2-0
Hapoel Kiryat Shmona U19 Hapoel Kiryat Shmona U19
20:45
22/01
Hapoel Kfar Shalem U19 Hapoel Kfar Shalem U19
0-2HT: 0-1
Hapoel Jerusalem Malka U19 Hapoel Jerusalem Malka U19
22:30
22/01
FC Nesher U19 FC Nesher U19
0-1HT: 0-1
Maccabi Tzur Shalom U19 Maccabi Tzur Shalom U19
01:00
23/01
AS Nordia Jerusalem U19 AS Nordia Jerusalem U19
3-0HT: 1-0
Hapoel Marmorek U19 Hapoel Marmorek U19
19:45
23/01
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
3-5HT: 2-1
Football Club Nave Yosef U19 Football Club Nave Yosef U19
23:00
24/01
Hapoel Akko U19 Hapoel Akko U19
3-0HT: 1-0
Hapoel Herzliya U19 Hapoel Herzliya U19
14:00
27/01
Football Club Nave Yosef U19 Football Club Nave Yosef U19
0-0HT: 0-0
FC Nesher U19 FC Nesher U19
16:30
27/01
Bnei Yehuda Tel Aviv U19 Bnei Yehuda Tel Aviv U19
2-0HT: 1-0
Hapoel Haifa U19 Hapoel Haifa U19
16:45
27/01
Hapoel Tel Aviv U19 Hapoel Tel Aviv U19
0-2HT: 0-1
Ashdod MS U19 Ashdod MS U19
17:10
27/01
Maccabi Netanya U19 Maccabi Netanya U19
0-1HT: 0-0
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
17:15
27/01
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
3-2HT: 0-0
Maccabi Haifa U19 Maccabi Haifa U19
17:20
27/01
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
4-0HT: 0-0
Maccabi Tel Aviv U19 Maccabi Tel Aviv U19
18:00
27/01
Hapoel Beer Sheva U19 Hapoel Beer Sheva U19
1-0HT: 0-0
Bnei Sakhnin U19 Bnei Sakhnin U19
20:00
27/01
Hapoel Hadera U19 Hapoel Hadera U19
1-0HT: 0-0
Hapoel Kiryat Shmona U19 Hapoel Kiryat Shmona U19
21:00
29/01
Hapoel Raanana Roei U19 Hapoel Raanana Roei U19
3-2HT: 0-0
Hapoel Kfar Saba U19 Hapoel Kfar Saba U19
20:00
01/02
Hapoel Marmorek U19 Hapoel Marmorek U19
5-0HT: 4-0
Ashdod Rafi Elbaz U19 Ashdod Rafi Elbaz U19
14:00
03/02
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
2-2HT: 0-2
Hapoel Nof HaGalil U19 Hapoel Nof HaGalil U19
16:00
03/02
Ironi Tiberias U19 Ironi Tiberias U19
4-1HT: 2-0
Hapoel Herzliya U19 Hapoel Herzliya U19
16:00
03/02
Maccabi Herzliya U19 Maccabi Herzliya U19
6-0HT: 2-0
Ihud Bnei Shfaram U19 Ihud Bnei Shfaram U19
16:00
03/02
Hapoel Kfar Saba U19 Hapoel Kfar Saba U19
2-1HT: 0-0
Maccabi Netanya U19 Maccabi Netanya U19
16:00
03/02
Hapoel Ramat Gan U19 Hapoel Ramat Gan U19
0-0HT: 0-0
Beitar Jerusalem Oren U19 Beitar Jerusalem Oren U19
16:30
03/02
Ashdod MS U19 Ashdod MS U19
2-1HT: 0-0
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
17:10
03/02
Maccabi Tel Aviv U19 Maccabi Tel Aviv U19
2-0HT: 1-0
Hapoel Beer Sheva U19 Hapoel Beer Sheva U19
17:15
03/02
Maccabi Haifa U19 Maccabi Haifa U19
0-0HT: 0-0
Hapoel Hadera U19 Hapoel Hadera U19
17:15
03/02
Hapoel Haifa U19 Hapoel Haifa U19
1-0HT: 0-0
Hapoel Tel Aviv U19 Hapoel Tel Aviv U19
17:20
03/02
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
0-0HT: 0-0
Bnei Yehuda Tel Aviv U19 Bnei Yehuda Tel Aviv U19
17:30
03/02
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
1-1HT: 0-0
Bnei Sakhnin U19 Bnei Sakhnin U19
17:30
03/02
Hapoel Umm al-Fahm U19 Hapoel Umm al-Fahm U19
0-0HT: 0-0
Hapoel Akko U19 Hapoel Akko U19
18:00
03/02
Hapoel Raanana Roei U19 Hapoel Raanana Roei U19
0-0HT: 0-0
Hapoel Kiryat Shmona U19 Hapoel Kiryat Shmona U19
18:45
03/02
Maccabi Yaffo Kabilio U19 Maccabi Yaffo Kabilio U19
1-0HT: 1-0
Hakoah Amidar Ramat Gan U19 Hakoah Amidar Ramat Gan U19
01:00
05/02
AS Nordia Jerusalem U19 AS Nordia Jerusalem U19
1-3HT: 0-0
Hapoel Hod Hasharon U19 Hapoel Hod Hasharon U19
21:00
07/02
Hapoel Raanana Roei U19 Hapoel Raanana Roei U19
0-0HT: 0-0
Hapoel Kiryat Shmona U19 Hapoel Kiryat Shmona U19
21:00
07/02
Hapoel Raanana Roei U19 Hapoel Raanana Roei U19
1-0HT: 1-0
Hapoel Kiryat Shmona U19 Hapoel Kiryat Shmona U19
15:45
10/02
Gadna Tel Aviv YehudaU19 Gadna Tel Aviv YehudaU19
2-1HT: 2-0
Hapoel Ramat Gan U19 Hapoel Ramat Gan U19
16:00
10/02
Hapoel Nof HaGalil U19 Hapoel Nof HaGalil U19
2-1HT: 1-0
Maccabi Herzliya U19 Maccabi Herzliya U19
17:00
10/02
Hapoel Haifa U19 Hapoel Haifa U19
0-2HT: 0-0
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
17:10
10/02
Ashdod MS U19 Ashdod MS U19
2-1HT: 0-1
Hapoel Beer Sheva U19 Hapoel Beer Sheva U19
17:15
10/02
Maccabi Tel Aviv U19 Maccabi Tel Aviv U19
0-2HT: 0-1
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
17:20
10/02
Maccabi Haifa U19 Maccabi Haifa U19
3-0HT: 2-0
Hapoel Raanana Roei U19 Hapoel Raanana Roei U19
18:30
10/02
Hapoel Kfar Saba U19 Hapoel Kfar Saba U19
1-1HT: 1-0
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
18:30
10/02
Hapoel Tel Aviv U19 Hapoel Tel Aviv U19
1-0HT: 1-0
Bnei Yehuda Tel Aviv U19 Bnei Yehuda Tel Aviv U19
21:00
10/02
Hapoel Kiryat Shmona U19 Hapoel Kiryat Shmona U19
1-1HT: 0-0
Maccabi Netanya U19 Maccabi Netanya U19
22:00
12/02
Beitar Jerusalem Oren U19 Beitar Jerusalem Oren U19
1-3HT: 0-3
AS Nordia Jerusalem U19 AS Nordia Jerusalem U19
22:00
13/02
Maccabi Haifa U19 Maccabi Haifa U19
5-1HT: 2-1
Hapoel Hadera U19 Hapoel Hadera U19
15:30
17/02
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
2-0HT: 1-0
Ashdod MS U19 Ashdod MS U19
15:30
17/02
Hapoel Hadera U19 Hapoel Hadera U19
2-1HT: 2-1
Maccabi Tel Aviv U19 Maccabi Tel Aviv U19
15:30
17/02
Beitar Nes Tubruk U19 Beitar Nes Tubruk U19
0-2HT: 0-0
Maccabi Herzliya U19 Maccabi Herzliya U19
15:35
17/02
Maccabi Ahi Nazareth U19 Maccabi Ahi Nazareth U19
2-2HT: 0-2
Football Club Nave Yosef U19 Football Club Nave Yosef U19
16:30
17/02
Hapoel Beer Sheva U19 Hapoel Beer Sheva U19
0-1HT: 0-1
Hapoel Haifa U19 Hapoel Haifa U19
16:30
17/02
Maccabi Yaffo Kabilio U19 Maccabi Yaffo Kabilio U19
0-1HT: 0-0
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
17:00
17/02
Hapoel Afula U19 Hapoel Afula U19
0-0HT: 0-0
Hapoel Umm al-Fahm U19 Hapoel Umm al-Fahm U19
17:10
17/02
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
1-0HT: 1-0
Hapoel Kiryat Shmona U19 Hapoel Kiryat Shmona U19
17:15
17/02
Maccabi Netanya U19 Maccabi Netanya U19
0-5HT: 0-2
Maccabi Haifa U19 Maccabi Haifa U19
17:20
17/02
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
0-0HT: 0-0
Hapoel Tel Aviv U19 Hapoel Tel Aviv U19
17:30
17/02
Beitar Jerusalem Oren U19 Beitar Jerusalem Oren U19
5-2HT: 1-2
Hapoel Marmorek U19 Hapoel Marmorek U19
20:00
17/02
Bnei Yehuda Tel Aviv U19 Bnei Yehuda Tel Aviv U19
3-1HT: 2-0
Hapoel Kfar Saba U19 Hapoel Kfar Saba U19
21:00
21/02
Hapoel Akko U19 Hapoel Akko U19
3-0HT: 1-0
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
23:00
22/02
Hapoel Katamon U19 Hapoel Katamon U19
0-0HT: 0-0
Hapoel Jerusalem Malka U19 Hapoel Jerusalem Malka U19
23:15
22/02
AS Nordia Jerusalem U19 AS Nordia Jerusalem U19
0-2HT: 0-0
Hapoel Jerusalem Malka U19 Hapoel Jerusalem Malka U19
14:00
24/02
Ashdod Rafi Elbaz U19 Ashdod Rafi Elbaz U19
0-4HT: 0-1
Beitar Jerusalem Oren U19 Beitar Jerusalem Oren U19
16:00
24/02
Maccabi Herzliya U19 Maccabi Herzliya U19
1-0HT: 1-0
Hapoel Akko U19 Hapoel Akko U19
16:00
24/02
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
1-1HT: 1-1
Hapoel Afula U19 Hapoel Afula U19
16:00
24/02
Bnei Sakhnin U19 Bnei Sakhnin U19
1-0HT: 0-0
Maccabi Netanya U19 Maccabi Netanya U19
16:00
24/02
Hapoel Haifa U19 Hapoel Haifa U19
2-0HT: 1-0
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
16:00
24/02
Maccabi Neve Yosef U19 Maccabi Neve Yosef U19
4-3HT: 2-1
Hapoel Herzliya U19 Hapoel Herzliya U19
17:10
24/02
Ashdod MS U19 Ashdod MS U19
0-3HT: 0-0
Hapoel Hadera U19 Hapoel Hadera U19
17:15
24/02
Maccabi Tel Aviv U19 Maccabi Tel Aviv U19
5-0HT: 2-0
Hapoel Raanana Roei U19 Hapoel Raanana Roei U19
17:20
24/02
Maccabi Haifa U19 Maccabi Haifa U19
1-2HT: 1-0
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
17:30
24/02
Hapoel Tel Aviv U19 Hapoel Tel Aviv U19
2-2HT: 1-1
Hapoel Beer Sheva U19 Hapoel Beer Sheva U19
18:00
24/02
Hapoel Kiryat Shmona U19 Hapoel Kiryat Shmona U19
2-0HT: 1-0
Hapoel Kfar Saba U19 Hapoel Kfar Saba U19
18:50
24/02
Hapoel Umm al-Fahm U19 Hapoel Umm al-Fahm U19
2-2HT: 1-1
Maccabi Ahi Nazareth U19 Maccabi Ahi Nazareth U19
23:00
28/02
Hapoel Raanana Roei U19 Hapoel Raanana Roei U19
0-0HT: 0-0
Bnei Sakhnin U19 Bnei Sakhnin U19
16:00
02/03
Hapoel Raanana Roei U19 Hapoel Raanana Roei U19
0-2HT: 0-1
Ashdod MS U19 Ashdod MS U19
16:00
02/03
Hapoel Beer Sheva U19 Hapoel Beer Sheva U19
1-1HT: 1-1
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
16:30
02/03
Hapoel Kfar Saba U19 Hapoel Kfar Saba U19
1-0HT: 0-0
Maccabi Haifa U19 Maccabi Haifa U19
17:10
02/03
Maccabi Netanya U19 Maccabi Netanya U19
0-0HT: 0-0
Maccabi Tel Aviv U19 Maccabi Tel Aviv U19
17:15
02/03
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
0-0HT: 0-0
Bnei Sakhnin U19 Bnei Sakhnin U19
17:20
02/03
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
1-3HT: 0-1
Hapoel Tel Aviv U19 Hapoel Tel Aviv U19
18:00
02/03
Hapoel Hadera U19 Hapoel Hadera U19
3-1HT: 1-1
Hapoel Haifa U19 Hapoel Haifa U19
20:23
02/03
Bnei Yehuda Tel Aviv U19 Bnei Yehuda Tel Aviv U19
1-1HT: 1-0
Hapoel Kiryat Shmona U19 Hapoel Kiryat Shmona U19
20:00
04/03
Hakoah Amidar Ramat Gan U19 Hakoah Amidar Ramat Gan U19
2-1HT: 0-1
AS Nordia Jerusalem U19 AS Nordia Jerusalem U19
16:45
09/03
Hapoel Haifa U19 Hapoel Haifa U19
0-0HT: 0-0
Hapoel Raanana Roei U19 Hapoel Raanana Roei U19
17:10
09/03
Maccabi Tel Aviv U19 Maccabi Tel Aviv U19
0-1HT: 0-0
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
17:15
09/03
Maccabi Haifa U19 Maccabi Haifa U19
1-2HT: 0-2
Hapoel Kiryat Shmona U19 Hapoel Kiryat Shmona U19
17:20
09/03
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
0-0HT: 0-0
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
17:30
09/03
Hapoel Tel Aviv U19 Hapoel Tel Aviv U19
1-0HT: 0-0
Hapoel Hadera U19 Hapoel Hadera U19
20:30
09/03
Bnei Yehuda Tel Aviv U19 Bnei Yehuda Tel Aviv U19
2-1HT: 1-0
Hapoel Beer Sheva U19 Hapoel Beer Sheva U19
23:00
12/03
Maccabi Haifa U19 Maccabi Haifa U19
3-1HT: 0-0
Bnei Yehuda Tel Aviv U19 Bnei Yehuda Tel Aviv U19
00:00
13/03
Hapoel Raanana Roei U19 Hapoel Raanana Roei U19
0-2HT: 0-1
Hapoel Tel Aviv U19 Hapoel Tel Aviv U19
20:00
13/03
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
2-1HT: 0-1
Hapoel Beer Sheva U19 Hapoel Beer Sheva U19
20:30
13/03
Hapoel Kiryat Shmona U19 Hapoel Kiryat Shmona U19
0-3HT: 0-0
Bnei Sakhnin U19 Bnei Sakhnin U19
22:00
13/03
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
2-1HT: 1-0
Ashdod MS U19 Ashdod MS U19
00:00
14/03
Hapoel Raanana Roei U19 Hapoel Raanana Roei U19
0-2HT: 0-1
Hapoel Tel Aviv U19 Hapoel Tel Aviv U19
01:00
14/03
Hapoel Kfar Saba U19 Hapoel Kfar Saba U19
0-3HT: 0-1
Maccabi Tel Aviv U19 Maccabi Tel Aviv U19
23:00
14/03
Maccabi Netanya U19 Maccabi Netanya U19
4-0HT: 1-0
Hapoel Haifa U19 Hapoel Haifa U19
14:00
16/03
Hapoel Kfar Shalem U19 Hapoel Kfar Shalem U19
2-1HT: 0-1
Hapoel Marmorek U19 Hapoel Marmorek U19
15:45
16/03
Gadna Tel Aviv YehudaU19 Gadna Tel Aviv YehudaU19
3-3HT: 1-1
Beitar Jerusalem Oren U19 Beitar Jerusalem Oren U19
16:00
16/03
Hapoel Hadera U19 Hapoel Hadera U19
2-1HT: 0-0
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
16:00
16/03
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
2-2HT: 1-1
Ironi Tiberias U19 Ironi Tiberias U19
20:00
19/03
Hapoel Jerusalem Malka U19 Hapoel Jerusalem Malka U19
3-1HT: 2-1
Hapoel Hod Hasharon U19 Hapoel Hod Hasharon U19
16:00
22/03
Beitar Jerusalem Oren U19 Beitar Jerusalem Oren U19
0-0HT: 0-0
Hapoel Jerusalem Malka U19 Hapoel Jerusalem Malka U19
17:00
23/03
Football Club Nave Yosef U19 Football Club Nave Yosef U19
2-0HT: 0-0
Hapoel Akko U19 Hapoel Akko U19
17:15
23/03
Hapoel Raanana Roei U19 Hapoel Raanana Roei U19
0-0HT: 0-0
Bnei Sakhnin U19 Bnei Sakhnin U19
17:15
23/03
Hapoel Raanana Roei U19 Hapoel Raanana Roei U19
1-0HT: 1-0
Bnei Sakhnin U19 Bnei Sakhnin U19
19:00
23/03
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
1-1HT: 0-0
Gadna Tel Aviv YehudaU19 Gadna Tel Aviv YehudaU19
19:00
26/03
Beitar Nes Tubruk U19 Beitar Nes Tubruk U19
1-0HT: 0-0
Hapoel Herzliya U19 Hapoel Herzliya U19
20:30
26/03
Maccabi Yavne Shimon U19 Maccabi Yavne Shimon U19
2-3HT: 0-2
Hapoel Marmorek U19 Hapoel Marmorek U19
20:30
26/03
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
1-2HT: 1-1
Maccabi Tzur Shalom U19 Maccabi Tzur Shalom U19
20:30
26/03
Hapoel Jerusalem Malka U19 Hapoel Jerusalem Malka U19
6-0HT: 2-0
Gadna Tel Aviv YehudaU19 Gadna Tel Aviv YehudaU19
21:45
26/03
Hapoel Kfar Shalem U19 Hapoel Kfar Shalem U19
1-0HT: 0-0
Hapoel Hod Hasharon U19 Hapoel Hod Hasharon U19
23:00
26/03
Hapoel Afula U19 Hapoel Afula U19
5-2HT: 2-0
Football Club Nave Yosef U19 Football Club Nave Yosef U19
19:00
27/03
Maccabi Yaffo Kabilio U19 Maccabi Yaffo Kabilio U19
6-2HT: 2-1
Ashdod Rafi Elbaz U19 Ashdod Rafi Elbaz U19
20:00
27/03
Hakoah Amidar Ramat Gan U19 Hakoah Amidar Ramat Gan U19
1-2HT: 1-1
Beitar Jerusalem Oren U19 Beitar Jerusalem Oren U19
20:00
27/03
Ironi Tiberias U19 Ironi Tiberias U19
2-0HT: 1-0
Hapoel Umm al-Fahm U19 Hapoel Umm al-Fahm U19
21:00
27/03
Hapoel Akko U19 Hapoel Akko U19
0-0HT: 0-0
Maccabi Ahi Nazareth U19 Maccabi Ahi Nazareth U19
21:00
27/03
Hapoel Akko U19 Hapoel Akko U19
3-0HT: 0-0
Maccabi Ahi Nazareth U19 Maccabi Ahi Nazareth U19
22:00
27/03
Hapoel Ramat Gan U19 Hapoel Ramat Gan U19
0-3HT: 0-1
Hapoel Petah Jikva Nahum Stelmah U19 Hapoel Petah Jikva Nahum Stelmah U19
22:00
27/03
Hapoel Ramat Gan U19 Hapoel Ramat Gan U19
0-3HT: 0-1
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
01:15
28/03
Sectzya Nes Ziona U19 Sectzya Nes Ziona U19
1-1HT: 0-0
AS Nordia Jerusalem U19 AS Nordia Jerusalem U19
16:00
29/03
Hapoel Beer Sheva U19 Hapoel Beer Sheva U19
1-2HT: 0-1
Hapoel Hadera U19 Hapoel Hadera U19
15:30
30/03
Hapoel Haifa U19 Hapoel Haifa U19
0-3HT: 0-0
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
15:30
30/03
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
1-0HT: 0-0
Hapoel Raanana Roei U19 Hapoel Raanana Roei U19
16:00
30/03
Ashdod MS U19 Ashdod MS U19
0-4HT: 0-2
Hapoel Kfar Saba U19 Hapoel Kfar Saba U19
16:00
30/03
Hapoel Beer Sheva U19 Hapoel Beer Sheva U19
1-2HT: 0-1
Hapoel Hadera U19 Hapoel Hadera U19
16:00
30/03
Bnei Yehuda Tel Aviv U19 Bnei Yehuda Tel Aviv U19
0-1HT: 0-1
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
16:20
30/03
Maccabi Tel Aviv U19 Maccabi Tel Aviv U19
5-3HT: 3-0
Hapoel Kiryat Shmona U19 Hapoel Kiryat Shmona U19
16:45
30/03
Hapoel Tel Aviv U19 Hapoel Tel Aviv U19
1-2HT: 1-1
Maccabi Netanya U19 Maccabi Netanya U19
00:10
02/04
Hapoel Katamon U19 Hapoel Katamon U19
1-1HT: 0-0
Hapoel Ramat Gan U19 Hapoel Ramat Gan U19
00:45
05/04
Sectzya Nes Ziona U19 Sectzya Nes Ziona U19
4-0HT: 3-0
Ashdod Rafi Elbaz U19 Ashdod Rafi Elbaz U19
18:30
05/04
Maccabi Yavne Shimon U19 Maccabi Yavne Shimon U19
1-0HT: 0-0
Hapoel Hod Hasharon U19 Hapoel Hod Hasharon U19
15:00
06/04
Hapoel Kfar Saba U19 Hapoel Kfar Saba U19
0-0HT: 0-0
Hapoel Haifa U19 Hapoel Haifa U19
15:00
06/04
Hapoel Raanana Roei U19 Hapoel Raanana Roei U19
1-2HT: 0-1
Hapoel Beer Sheva U19 Hapoel Beer Sheva U19
15:30
06/04
Bnei Sakhnin U19 Bnei Sakhnin U19
2-1HT: 0-1
Bnei Yehuda Tel Aviv U19 Bnei Yehuda Tel Aviv U19
16:00
06/04
Hapoel Hadera U19 Hapoel Hadera U19
3-2HT: 2-1
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
16:10
06/04
Maccabi Haifa U19 Maccabi Haifa U19
3-0HT: 2-0
Maccabi Tel Aviv U19 Maccabi Tel Aviv U19
16:20
06/04
Maccabi Netanya U19 Maccabi Netanya U19
2-0HT: 1-0
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
19:30
08/04
Ironi Tiberias U19 Ironi Tiberias U19
2-1HT: 0-1
Maccabi Tzur Shalom U19 Maccabi Tzur Shalom U19
00:10
09/04
AS Nordia Jerusalem U19 AS Nordia Jerusalem U19
1-2HT: 0-1
Maccabi Petach Tikva U19 Maccabi Petach Tikva U19
21:00
10/04
Maccabi Tel Aviv U19 Maccabi Tel Aviv U19
2-3HT: 1-1
Bnei Sakhnin U19 Bnei Sakhnin U19
19:20
11/04
Hapoel Jerusalem Malka U19 Hapoel Jerusalem Malka U19
3-0HT: 1-0
Hapoel Kfar Shalem U19 Hapoel Kfar Shalem U19
20:00
11/04
Beitar Jerusalem Oren U19 Beitar Jerusalem Oren U19
3-1HT: 2-0
Maccabi Yavne Shimon U19 Maccabi Yavne Shimon U19
15:00
13/04
Hapoel Tel Aviv U19 Hapoel Tel Aviv U19
0-2HT: 0-1
Hapoel Kfar Saba U19 Hapoel Kfar Saba U19
16:10
13/04
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
2-3HT: 1-0<